«Qµ¥†©Ç»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

«Qµ¥†©Ç»

=)) Quay. tanh banh` , vui vẻ , hỏa thuận ...=))

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
nh0krin
Quỷ Âm Nhạc
Quỷ Âm Nhạc
nh0krin

Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitimeSat Aug 23, 2008 9:48 pm

Em Sai!!!

-Xin lỗi cho hõi cô có bik nhà cũa Thái h0k ạk?
-k0 cháu ơi ….hồi trước có 1 anh tên Thái mướn nhà bác,nhưng giờ đã dọn nhà đi rồi
-cảm ơn bác….
Lời nói tối nói ra như mún ghẹn lại.tôi bước đi trên con đg dường như dài vô tận. Có lẽ cái đêm hôm đó tôi đã wá sai sót.Khóc,tôi khóc làm j cơ chứ. Ước j` Lúc này tôi có thễ như hồi xưa,mỗi lần khóc là đc anh chiều chuộng….”mày mơ mộng wá Đông Nguyên ơi”tôi tự nhũ…thật sự trong lúc này tôi k0 bik làm j` cã…công việc thì cứ dồn dập .nhưng hứng thú thì k0 còn 1 chút nào cã.tôi Suy sụp hòan tòan. Nhớ mãi chứ,cái đêm hôm đó.Cái đêm định mệnh lời nói mà tưỡng dường như k0 thễ xúât phát từ miệng cũa anh nhưng sự thật là như vây… thật là phũ phàg ,người quay lưng đi như k0 núi tiếc vì ng` h0k yêu mình em đễ giờ này ta phãi xa nhau….Có ai hiễu h0k trong khoanh khắc đó trái tim khẽ rung lên,Và lúc đó em thật sự biết anh mài xa em rồi.Gắng nén nc mắt nhìn anh bước đi.
Ngày thì wa ngày,chiều thì wa chiều mỗi giờ ,mỗi khắc tôi cố mọi cách đễ wên đi hình bống ấy nhưng thật là khó khăn vì ….càng wên lại càng nhớ.Thật ra tôi kiếm anh chĩ mún bik rõ lý do vì sao ngày hôm trước anh và tôi còn vui vẽ với nhau ,mơ mộng về tg lai sau này mà hôm sau mọi chuyện lại trái ngược nhau như vòng tròn thái dương như vậy???? Thật sự tôi k0 thễ chấp nhận 1 lý dó wá sức suy nghĩ như vậy.Anh yêu ng` con gái khác. Vì yêu là em đã trao trọn niềm tin, vậy mà sự phãn bội là thứ mà anh trã lại cho em. Có bao giờ ng` có thễ yêu em giống như ngày xưa,một mình bơ vơ chắc em đang nằm mơ ,giọt nc mắt lại rơi,em chợt nhận ra tại sao em k0 giữ chăt đôi tay anh khi anh muốn ra đi đễ bây giờ Ta đã chia ly…
Một ngày trôi wa sao mà nhanh wá nhĩ.bây h` đã là 11h đêm.tôi kiếm lại đt lục lại những dòng tin nhắn chợt thấy lai tin nhắn anh đã gữi,mọi kỹ niệm chợt về.Khóc,tôi bật khóc,Vì sao vậy ng` đến bên đời em nhẹ nhàng wá rồi ng` đi cũng nhẹ nhàng,sao chĩ là những lời nói nhẹ nhàng mà lòng tôi thì cứ buồn.Chợt nhận ra đã là 2 tháng rồi tôi thiếu hơi âm cũa anh,nụ cười cũa anh,giọng nói cũa anh và nhất là trái tim cũa anh,”2 tháng trôi wa nhanh thật” k0 bik h` anh anh đang ỡ đâu , tôi cũng chúc anh hạnh phúc bên ng` con gái khác ng` mà anh nghĩ sẽ mang đến sự ấm áp mà tôi k0 có,nỗi buồn chợt fũ nặng căng phòng cũa tôi….
Hình như trời đang mưa, tôi nhẹ nhàng tiến đến gần cữa sổ ,nhìn ngắm những hạt mưa lất phất trên bầu trời, đầu óc tôi bây h` trống rỗng , trong đó bây h` chĩ con là hình bóng anh,tiêng nói anh.những hạt vô tình rơi vào mặt tôi như chê trách tôi,sao lại tát anh sau nhưng lời nói đó, đễ rồi anh cất bước quay lưng mât,Tôi ôm bàn tay vào mặt ,dù có nén nhưng sao nc măt vẫn rơi.Nếu như lúc này anh đứng trước mặt tôi chắt tôi sẽ nói:”Thái ơi xin lỗi ,em bik em sai……
Sau cơn mưa đêm vừa qua.giật mình chợt tìm lại 1 nỗi buồn,lúc này nước mắt chắc đã cạng kiệt.tôi cũng xin cơ thễ đừng cho tôi thêm nước mắt.có lẽ cho thêm tôi cũng sẽ cho ra ngòai hết vì 1 nỗi buồn vẫn lắng động mãi trong lòng tôi.Có lẽ trong lúc này tôi nên có gắng đễ có thễ tip tục sống cho qua ngày rồi chắc đêm lại về đễ rồi nỗi nhớ sẽ mãi trng tôi.thỡ dài 1 cái,tôi gắng gương dạy rang ăn chút bánh rồi mỡ lại hộp mail.
-Chật, 2 tháng rồi mình h0k bik cái vi tính là j`.
Tôi thấy 1 tin nhắn rất lạ cũa 1 ID cũng rất lạ, tôi nghĩ chắc đó là thư rác nên tính xóa,nhưng sao k0 hiễu 1 cái j đó cứ thúc dục tôi nhấp vào,k0 bik có fải là sự tò mò hay là j đó đại khái là như thế bão tôi nên làm như vậy,hình như đây là 1 bức thư khá dài nên độ loading hơi lâu.tôi kiếm cho mìk 1 ít nc rôi lại đọc bức thư đó, khi đọc xong bức thư,tôi mới ngỡ rằng đó là 1 ng` bạn cũa anh, đã gữi cho tôi,thì ra anh h0k hề dối gạt tôi,anh h0k hề có ng` con gái nào khác cã,thật ra anh bị ung thư máu ác tính và suốt thời gian wa anh vừa có 2 nỗi đau,thễ xác và thiếu tôi.tôi chợt òa khóc ,trách anh là ngu ngốc là điên là khờ.Tôi cũng tự trách mìk nếu như lúc đó tôi có gắng tìm hiễu ra mọi chuyện thì suốt 2 tháng vừa wa tối nhớ nhung làm j đễ h0k đc chắm sóc anh.Dựa theo số phòng và bệnh viện mà bạn anh gữi cho tôi. tội chạy thật nhanh đến đó. đến nơi chĩ là ba mẹ anh đang ngồi khóc trên băng ghê cái bang tín hiệu đã tắt ngũm và miếng vãi trắng đã fũ lên ng` anh, tôi vội chạy đến mỡ nó ra,ráng lung lây đưa đây anh trong lòng mong sao anh sẽ sống dạy.nhưng càng làm nc mắt tôi càng ra…mọi ng` rang kéo tôi ra tôi mới rời xa khõi anh…
Ôm nỗi nhớ sau thương dĩ vàng, ôm nỗi nhớ long em buốt giá đễ rồi mìk em ôm lấy cô đơn….Em Sai ,tôi cứ tự trách mìk suốt nhiều ngày..em sai, em sai ,em sai khóc òa lên tôi ước j có thễ đỗi lấy2 từ em sai đễ anh đc sống lai,cùng tôi sống những ngày tháng còn lại,mọi chuyện đã quá muộn rồi.
Rồi cũng đến ngày đưa tiễn anh.tiềng chuông nhà thờ ngân lên cũng k0 thễ vơi đi hết nỗi buồn về anh…Tồi ngồi thừ ra như 1 con búp bê trong góc fòng,tay ôm tấm hình anh nc mắt trào ra khõi mí mắt suốt 2 ngày nay…k0 ăn k0 uống j`.h` ai nhìn thấy tôi có lẽ cũng h0k nhận ra,tôi tìu tụy nên khó tin. Và rồi chuyện j đến cũng đến…
Tôi mang theo ng` chai thuốc độc cực mạnh.ngồi bên nắm mộ anh, tự tăm sự vài điễu cuối cùng rồi thuốc cũng đã hòa vào máu tôi… tôi liệm ngay trên mộ anh…Lúc đó tôi thấy anh hiện ra,xòe đôi bàn tay ấm áp nắm lấy tay tôi.tồi xà vào ng` anh, đó là cãm giác mà dg như tôi đã mất từ rất lâu rồi.tôi bik tôi sẽ sốg hạnh phúc với anh trên 1 thế giới khác……………………………………………………………………………………

--------------------------------------The and---------------------------------------------

(đây là 1 câu chuyện có thật tác giã xin đỗi tên nhân vật.)/. flower

Được sửa bởi nh0krin ngày Wed Jul 29, 2009 9:58 pm; sửa lần 2.
nh0krin
Quỷ Âm Nhạc
Quỷ Âm Nhạc
nh0krin

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitimeSat Aug 23, 2008 10:15 pm

ai lỡ zô ồy thì đọc hết nha ^^ rin thax nhìu
«ÅD¶\/¶¥ñ»
Admin
Admin
«ÅD¶\/¶¥ñ»

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitimeSat Aug 23, 2008 10:46 pm

Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 283633 trùi ui buồn quá Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 478355 Rin tác giả hay thật Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 607898 đọc mà muốn khóc Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 51450
https://quytoc.forumvi.com
»£Ҝ»Ĩμ«Rin«
Quỷ Con
Quỷ Con
»£Ҝ»Ĩμ«Rin«

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitimeSun Aug 24, 2008 7:28 am

muon khóc wá Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 607898 vợ viết hay wa Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 72771
zEnnY
Y0k. Admin
Y0k. Admin
zEnnY

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitimeTue Aug 26, 2008 7:12 am

sAd wOa".........dO*j` nAz` dzY. Ah"........mUn" kOa" dC hAnk. fUk" thY` fAj~ chA^p" nhA^n. rO*j lE^.........hAy~ khOk".........dE^~ mYnh` kAm~ thE^y" nhE. lOng` hO*n........ Crying or Very sad
http://360.yahoo.com/oll_chipchery_llo
lovelajnhju
Quỷ Con
Quỷ Con

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitimeTue Sep 02, 2008 11:22 am

mun khox we Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad 478355 tjnh la ji khjen cho con nguoj dau kho?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad   Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad I_icon_minitime

Em Sai... 1 câu truyện ngắn(tác giã:rin_kute) verry sad
Trang 1 trong tổng số 1 trang