«Qµ¥†©Ç»

=)) Quay. tanh banh` , vui vẻ , hỏa thuận ...=))

Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

---»Còn lại gì hok anh«---

Go down 
Tác giảThông điệp
zEnnY
Y0k. Admin
Y0k. Admin

Bài gửiTiêu đề: ---»Còn lại gì hok anh«---   Tue Aug 12, 2008 4:22 pm

Nước mắt của em có làm cho anh thấy xao động ko???
Nước mắt của em có làm cho anh way trở về ko???
Nước mắt của em có làm cho anh thay đổi ko???

NẾU
Nước mắt của em có thể làm cho anh xao động thì bây h em sẽ ko fải đau pùn như thế này

NẾU
Nước mắt của em có thể làm cho anh way trở về thì hằng đêm em sẽ ko fải nhớ mong về anh nhìu như thế

NẾU
Nước mắt của em có thể làm cho anh thay đổi thì bây h đây em sẽ ko fải viết entry này cho anh…..

“MÌNH CHIA TAY NHAU ĐI!!!”

Anh đã nói như thế. Chỉ 1 kâu như thế thoy goỳ anh lẵng lặng mà rời xa em.
Rời xa em ko 1 lí do, ko 1 lời nói, ko 1 lời zải thix……zì sao????

Em đứng đó nhìn anh bước đi mà trong lòng đau nhói, nước mắt em….lại rơi. Anh cứ đi, đi mãi, đi mãi mà chẳng thèm way đầu lại nhìn em dù .…chỉ 1 lần……
Em ko mún khóc đâu, em ko mún mình pị koi là 1 đứa kon gái yếu đuối đâu. E lun tự nhủ rằng:

“ Ko có ai đáng cho pạn khóc nếu có người đóa sẽ ko làm pạn rơi 1 zọt nước mắt nào!!!”

Em đã tự nói zới chính mình như thế đấy nhưng chẳng hỉu zì sao, zì như thế nào mà nước mắt em vẫn cứ rơi, vẫn cứ lăn đều trên má em……Tại sao zậy anh nhỉ???

Mặc dù trong lòng em rất đau nhưng em sẽ ko níu kéo anh lại đâu. Anh cứ đi đi, cứ đi đến nơi nào anh cảm thấy hạnh fúc, cảm thấy thoải mái là đc goỳ, ko kần fải pận tâm đến em. Em sẽ cố gắng, cố gắng wên anh đi…..Thật lòng đấy!!!

Thời zan sẽ dần dần xóa nhòa những hình ảnh của anh, sẽ làm trôi đi những kỉ niệm ko zui đấy…..zà goỳ em sẽ wên đc anh thoy….!!!

Ko pít có fải zì là đây là lần đầu tiên em pị như thế này hay ko, mà bây h đối zới em

Kon trai

Đã

Ko kòn ý nghĩa gì…………….!

---»Còn lại gì hok anh«---
Trang 1 trong tổng số 1 trang