«Qµ¥†©Ç»

=)) Quay. tanh banh` , vui vẻ , hỏa thuận ...=))

Trang ChínhTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tynh chung ta chi vay thOi saO ...!!! hiz hiz

Go down 
Tác giảThông điệp
[Q†]BäñgÇhµŠµ
Chúa quỷ
Chúa quỷ

Bài gửiTiêu đề: Tynh chung ta chi vay thOi saO ...!!! hiz hiz   Tue Aug 12, 2008 4:01 pm

ChUa siNh rA aNh +)E rOi cHuA lAy lAi aNh , aNh iU eM hAy lA iU cHuA , aNh cHoN cHuA hAy cHoN eM ,cHuA tAnG aNh cHoa eM +)e rOi cHuA mAnG aNh +)i nHung kHi cHuA kO cOn giU lOi hUa tHi cHuA mAnG aNh +)i tAcK liA aNh kHoI eM,lE tReN mY eM cAy hA(ng +)eM.

SaO CuNg +)uOc eM cUng +)uOc cHuA cUnG +)uOc ,eM tRa aNh cHoa cHuA,aNh +)i tHeo cHuA +)uOc sUnG suOnG cUng zUi +)uA , cHuA tHuoNg aNh , kUnG aNh nEn tAcK eM rA kHoi aNh.GiO aNh +)a xA mOt miNh eM lAnG tHanG tReN cOn +)uOnG dAi mA` cHunG tA +)a +)i cOn +)uOnG zAi wEn tHuOc cOa aNh ,tUyeT rOi xUoNg lAm cHoA +)uOnG fU mOt mAu tRanG xOa nHo vE kY niEm lAi mUn rOi lE vY aNh.

Anh kO xUonG eM mA xuOnG cHuA ,xUonG sU sUnG suOnG mA rOi xA eM tUng lE eM tUon rOi nHu nHunG hAt fA lE lAp lAnH bY aNh lAm vO nAt bOi aNh +)a lAm tOn thUonG eM

HanG +eM eM lAi tOn nuOx mAt +)e rOi eM lAi mEt mOi,eM mOnG 1 ngUoi nAo +)o cOa tHe lAm cHoa eM wEn aNh.

ChUa cUnG kO +)eN nOi +)a nGe lOi nOi cUa eM vA +)a bAng 1 nGuOi giUp chOa eM wEn aNh ,tYm eM +)a +)uOc ngUoi aY tHay tHe anH sUoi aM chOa eM , eM mOnG cHuA +)uNg gEt eM +)uNg +)eM nguOi aY +)i +)e rOi eM lAi rOi lE cAy tUng +)eM vY eM +)a wEn aNh rOi mA tHay aNh bAnG ngUoi aY.

+)eN kHi mAt eM tHi aNh mOi nHan rA rAnG lA miNh cOa lOi , aNh kEu cHuA tAcK liA eM vA nguOi aY rA !!! ChUA NgHe lOi tAcK eM rA kHoi ngUoi aY eM lAi rOi lEeM rOi lE vY sAo aNh aC +)eN tHe , cHuA aC +)eN tHe +)e eM lAi rOi lE trOnG cAn fOnG tOi , mOt miNh eM bUn Aj biK , mOt miNh eM kHoc Ai thAy ,l)onG lE eM rOi lAi cU rOi , cHuA thAy tOi eM nEn +)a tRa ngUoi aY cHoa eM vA +)a cHung fAt aNh bAnG cAcH +)aU kHo hOn eM .

Zo +)Ay Em zUi +)uA tHi aNh lAi +)aU kHo.....!!!
Xem lý lịch thành viên
«ÅD¶\/¶¥ñ»
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tynh chung ta chi vay thOi saO ...!!! hiz hiz   Tue Aug 12, 2008 4:04 pm

scratch scratch gê woa' thi đua viết nhật ký đáng sợ thật afro
Xem lý lịch thành viên http://quytoc.forumvi.com

Tynh chung ta chi vay thOi saO ...!!! hiz hiz
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xin hỏi về con thoi
» Chung mộng - Như Quỳnh
» [Top 5 ông chồng sao nào sẽ tuyệt đối chung tình ko lăng nhăng]
» Đan bằng con thoi - Tatting
» SỰ GiÁO DỤC VÀ THI CỬ QUA CÁC THỜI ĐẠI Ở VIỆT NAM